12D Chuyên Ngoại Ngữ
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
12D Chuyên Ngoại Ngữ

Nếu có ước muốn trong cuộc đời này....Hãy nhớ ước muốn cho thời gian trở lại......Cho bao tháng ngày đam mê cháy bỏng ......Sẽ còn mãi trong tim mỗi người.....Để tình yêu ước mơ mãi ko phai …….

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Gặp mặt đi

Go down 
gd
VuLA
Bui Hong Ngoc
trangcn
chat_xenlulo
Achilles
LG
11 posters
Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3  Next
Tác giảThông điệp
VuLA

VuLA

Gặp mặt đi - Page 2 Empty
Bài gửiTiêu đề: Rượu, thịt chó   Gặp mặt đi - Page 2 Icon_minitimeSun Jun 10, 2007 3:43 am

Achilles đã viết:
chu Vuco bai tho hay,chac hay an thit cho,chen chu chen anh roi ngam tho ah???

Người ta gọi đấy là tức cảnh sinh tình. Hehe
http://www.fpt-erp.com.vn
Achilles

Achilles

Bài gửiTiêu đề: Re: Gặp mặt đi   Gặp mặt đi - Page 2 Icon_minitimeSun Jun 10, 2007 11:07 am

tuc canh sinh tinh ah???thang nay tho van lai lang nhay,nhin cai con cho thoi ma cung lam ra duoc bai tho hay!!!ma noi thuc tu be gio tao chua duoc an thit cho,bao gio ve may cho tao di an nhe,tao cung muon lam tho
LG

LG

Bài gửiTiêu đề: Re: Gặp mặt đi   Gặp mặt đi - Page 2 Icon_minitimeSun Jun 10, 2007 7:40 pm

thế cuối cùng các bạn đang vi vu ở đâu đấy có confirm ngày về ko đây. Để tớ còn biết đường tổ chức gì thì tổ chức chứ.... tình hình như thế này là chắc chỉ có bọn mình buôn bán với nhau trên forum thì mới thèm offline mất
gd

Bài gửiTiêu đề: Re: Gặp mặt đi   Gặp mặt đi - Page 2 Icon_minitimeSun Jun 10, 2007 10:34 pm

Đúng rồi những người ko ở trên forum này chả biết gì cả. Như tớ chẳng hạn.

Đi gặp nhau là chúng ta lại làm béo cho quán cafe và karaoke thôi. Đề nghị mọi người gặp nhau trong trường đúng lớp cũ
LG

LG

Bài gửiTiêu đề: Re: Gặp mặt đi   Gặp mặt đi - Page 2 Icon_minitimeMon Jun 11, 2007 2:10 am

GD là ai vậy? Sao chẳng tự giơi thiệu đi. Vừa đọc toét cả mắt 1 đống nghị định, kế hoạch, chiến lược vào đọc reply của bạn này thấy hoảng quá ...mắt mờ luôn. Hẹn nhau trong trường làm đc gì đây? Tớ chẳng bít cậu có girl/boy - friend chưa chứ các bạn nhà mình phải đc tạo cơ hội để kết đôi chứ. Mà quán karaoke là số 1 đấy. Mặc dù tớ chỉ thuộc đúng 1 bài "1con vịt" b-(. Có bạn nào muốn cafe gì gì đó weekend này k????
VuLA

VuLA

Bài gửiTiêu đề: Re: Gặp mặt đi   Gặp mặt đi - Page 2 Icon_minitimeMon Jun 11, 2007 3:56 am

Gia Đức: nếu không nhầm
Achilles

Achilles

Bài gửiTiêu đề: Re: Gặp mặt đi   Gặp mặt đi - Page 2 Icon_minitimeMon Jun 11, 2007 4:05 am

LG la Linh Giang,GD chac la Gia Dua roi,nhung ma Gia Duc noi chuyen nhu the nay thi hoi lich su qua,khong dung phong cach GD nen chac la dua khac roai ???
Achilles

Achilles

Bài gửiTiêu đề: Re: Gặp mặt đi   Gặp mặt đi - Page 2 Icon_minitimeMon Jun 11, 2007 4:10 am

LG đã viết:
GD là ai vậy? Sao chẳng tự giơi thiệu đi. Vừa đọc toét cả mắt 1 đống nghị định, kế hoạch, chiến lược vào đọc reply của bạn này thấy hoảng quá ...mắt mờ luôn. Hẹn nhau trong trường làm đc gì đây? Tớ chẳng bít cậu có girl/boy - friend chưa chứ các bạn nhà mình phải đc tạo cơ hội để kết đôi chứ. Mà quán karaoke là số 1 đấy. Mặc dù tớ chỉ thuộc đúng 1 bài "1con vịt" b-(. Có bạn nào muốn cafe gì gì đó weekend này k????

oai LG gioi the biet ca bai "mot con vit"nua co day,to thi thuoc moi bai"Quoc ca",doan quan vn di sao ma.....
trangcn
Admin
trangcn

Bài gửiTiêu đề: Re: Gặp mặt đi   Gặp mặt đi - Page 2 Icon_minitimeMon Jun 11, 2007 5:56 am

VuLA đã viết:
Gia Đức: nếu không nhầm

Đúng là bạn Nguyễn Gia Đức đấy. bạn Đức học hết lớp 11D sau đó sang Mỹ học tiếp thì phải. Hiện tại thì bạn ý đang làm cho Microsoft Việt Nam.. Suspect Rolling Eyes

Bạn Đức học với tớ hồi cấp 1 đấy hê hê.. quen nhau lâu phết rồi, tới hơn chục năm rồi chứ ít gì.. Khiếp thật Laughing
https://12dcnn.forumvi.com
Achilles

Achilles

Bài gửiTiêu đề: Re: Gặp mặt đi   Gặp mặt đi - Page 2 Icon_minitimeMon Jun 11, 2007 6:00 am

kekekêkê,lại nói đến Gia Đức là nói đến cô An,mấy năm cấp 3 điểm tiếng anh không bao giờ quá 6 điểm!!!khiếp thật
LG

LG

Bài gửiTiêu đề: Re: Gặp mặt đi   Gặp mặt đi - Page 2 Icon_minitimeMon Jun 11, 2007 9:18 am

Ồ hoá ra là Gia Đức ah, vậy sao ko giới thiệu đi + tham gia tích cực chứ nhẩy
Achilles

Achilles

Bài gửiTiêu đề: Re: Gặp mặt đi   Gặp mặt đi - Page 2 Icon_minitimeMon Jun 11, 2007 2:36 pm

Oài LG ơi,cuối năm là tháng mấy cưới đấy???thỉnh thoảng quên chưa hỏi???
LG

LG

Bài gửiTiêu đề: Re: Gặp mặt đi   Gặp mặt đi - Page 2 Icon_minitimeMon Jun 11, 2007 7:23 pm

Hehe, tớ chỉ biết cuối năm, chắc tầm tháng 10 âm hay tháng 12 dương lịch gì đấy. Ko bít bạn Việt có dự được không? Nếu ko về đc cứ gửi quà chúc mừng cũng được (tớ k ngại đâu) Smile Embarassed
trangcn
Admin
trangcn

Bài gửiTiêu đề: Re: Gặp mặt đi   Gặp mặt đi - Page 2 Icon_minitimeMon Jun 11, 2007 7:43 pm

LG đã viết:
Hehe, tớ chỉ biết cuối năm, chắc tầm tháng 10 âm hay tháng 12 dương lịch gì đấy. Ko bít bạn Việt có dự được không? Nếu ko về đc cứ gửi quà chúc mừng cũng được (tớ k ngại đâu) Smile Embarassed

Quan trọng là thằng Việt nó ngại chứ LG thì ngại gì bounce bounce

Hè này tớ ko về tụ tập với mọi người được. Nhưng cuối năm anh tớ cưới thì tớ sẽ về đấy. Có thể là tháng 10 hoặc 11 Suspect
https://12dcnn.forumvi.com
Bui Hong Ngoc

Bui Hong Ngoc

Bài gửiTiêu đề: Re: Gặp mặt đi   Gặp mặt đi - Page 2 Icon_minitimeMon Jun 11, 2007 7:46 pm

Thế cuối tuần này có gặp nhau ko? Nêu gặp thì Ngọc chỉ đi đc tối Thứ 7 thôi, ngày thứ 7 và cả ngày CN Ngọc bận cả rồi. Hê hê! Thôi LG ơi mày đọc nghị định và chiến lược còn hay, tao suôt ngày đọc về AIDS mới chán hik hik
http://www.xanga.com/fukxga
LG

LG

Bài gửiTiêu đề: Re: Gặp mặt đi   Gặp mặt đi - Page 2 Icon_minitimeMon Jun 11, 2007 9:08 pm

Ngọc à. Tao thấy mọi sự so sánh đều khập khiễng. Mày có bít đc cái sự "chán" giống nhau giữa ODA và AIDS ko. Thậm chí đôi lúc tao thấy nhận thức về AIDS còn thiết thực cho cuộc sống đấy chứ.
Tối thứ bảy này đi cafe đi. Tớ đề nghị highland Hồ Tây hoặc Trung Nguyên Xuân Thuỷ hoặc ở đâu đấy theo ý của mọi người. Tớ hứa là tớ sẽ ko hẹn hò ai cả đâu
Bui Hong Ngoc

Bui Hong Ngoc

Bài gửiTiêu đề: Re: Gặp mặt đi   Gặp mặt đi - Page 2 Icon_minitimeMon Jun 11, 2007 9:14 pm

Đi đâu gần thôi, Xuân Thủy với Hồ Tây xa nhà tao lắm. Hay ra Paramount ngay trên Nguyễn Chí Thanh đi, tao đi bộ ra là vừa xinh Very Happy hoặc ONG trên Huỳnh Thúc Kháng cũng được. Tao chưa vào ONG nhưng thấy bảo cũng hay hay.
LG

LG

Bài gửiTiêu đề: Re: Gặp mặt đi   Gặp mặt đi - Page 2 Icon_minitimeMon Jun 11, 2007 9:54 pm

Ong vào rồi, quán của 1 lão KTS, cũng được, nhưng lựa chọn địa điểm k phụ thuộc gần hay xa mà phụ thuộc vào số đông. Mà sao chẳng thấy bạn nào lên tiếng. Ko có ai đi thì thứ 7 tao mời mày + Thảo Bi đi cafe vậy. Lâu lắm ko gặp nhỉ.
Bui Hong Ngoc

Bui Hong Ngoc

Bài gửiTiêu đề: Re: Gặp mặt đi   Gặp mặt đi - Page 2 Icon_minitimeTue Jun 12, 2007 3:27 am

Tao chưa đi ONG lần nào. Thế thì tối thứ 7 vào thử đi. Rủ con Thảo Bi nếu mấy bạn khác chưa sẵn sàng đi, không mang theo bạn trai đâu nhé. Ở đây đúng là như sh!t ý, tao ghét thế không biết, sang tuần tao đi Sapa từ 22 đến 25, có oke thì allez đi!
LG

LG

Bài gửiTiêu đề: Re: Gặp mặt đi   Gặp mặt đi - Page 2 Icon_minitimeTue Jun 12, 2007 3:35 am

Hehe, tao ko warranty là lão già nhà tao có đòi đi cùng hay ko đâu đấy nhé! Đầu tháng 7 tao cũng hẹn 1 nhóm đi Sapa rồi, nếu muốn join thì đợi đi. À chỉ nghiêm cấm con Bi ko cho lão Kiên của nó đi cùng thôi. Ngọc nhỉ!!! Smile)
VuLA

VuLA

Bài gửiTiêu đề: Re: Gặp mặt đi   Gặp mặt đi - Page 2 Icon_minitimeTue Jun 12, 2007 3:37 am

Đề nghị chú Arlii bỏ ngay bức Avatar mát mẻ đi, không thể sáng tác được cái gì để đưa lên Forum cả
Achilles

Achilles

Bài gửiTiêu đề: Re: Gặp mặt đi   Gặp mặt đi - Page 2 Icon_minitimeTue Jun 12, 2007 12:48 pm

VuLA đã viết:
Đề nghị chú Arlii bỏ ngay bức Avatar mát mẻ đi, không thể sáng tác được cái gì để đưa lên Forum cả

đề nghị chú Vũ gọi tên anh chính xác nhé,Achilles chứ không fải Arlli đâu nhé,thứ 2 chú nhìn lại avarta của anh đi,mát thì có mát nhưng có mẻ tí nào đâu,nhìn thật kỹ lại fát nhẩy
VuLA

VuLA

Bài gửiTiêu đề: Re: Gặp mặt đi   Gặp mặt đi - Page 2 Icon_minitimeWed Jun 13, 2007 3:57 am

Ai lại trái tim rỉ máu thế kia.
Chú nên để ảnh một thằng cu (vì nó ít tóc) cởi truồng, mồm ngậm điếu thuốc, mắt đeo kính cận, tay cầm cuốn sách.....
Xin lỗi, tại em nói chuyện với bọn Ấn nhiều quá nên nhiễm từ, Archill là gì nhỉ
gd

Bài gửiTiêu đề: Re: Gặp mặt đi   Gặp mặt đi - Page 2 Icon_minitimeThu Jun 14, 2007 12:44 am

Quan Ong cua anh to nen cac ban di cang nhieu cang tot nhe Razz
LG

LG

Bài gửiTiêu đề: Re: Gặp mặt đi   Gặp mặt đi - Page 2 Icon_minitimeThu Jun 14, 2007 3:11 am

Chết chết. lộng ngôn rồi. Anh iu tớ bảo quán Ống này của 1 lão KTS, anh cậu là KTS hả? (nhà tớ làm KTS nên tớ hay bị bệnh nghề nghiệp)
Hẹn lại nhé, thứ bảy, 20h (cấm đến muộn). Ít nhất có ba bạn: LG, Hồng Ngọc và Thảo Bi (cái con bé học lớp 10D cũ và 12A đấy! Có ai nhớ ko?). AI đi đc thì cứ đến. KO đến được thì hẹn lần sau vậy
Vào Ống cho nó gần nhà. Mà ko thì vào quán nước dừa trên Bát Đàn cũng hay phết.
Ngọc à, anh iu tao đi công tác rồi:(, thứ bảy lại đổ móng nữa nên chàng bảo k đi đc! Yên tâm nhé chỉ có mấy đứa bọn mình thôi.

Ha.. hình như lần đầu tiên tớ vào quán ONG là cách đây 2 năm thì phải. Quán đó có đồ nội thất đẹp phết Smile bounce

Quán nước dừa Bát Đàn thì làm sao ngồi buôn được Very Happy Suspect
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Gặp mặt đi   Gặp mặt đi - Page 2 Icon_minitime

Gặp mặt đi
Trang 2 trong tổng số 3 trangChuyển đến trang : Previous  1, 2, 3  Next